Abubuwan da aka saba amfani da su na jakunkuna na kayan abinci na mylar sune kamar haka:
1. Polyester vacuum jakar:
Polyester kalma ce ta gaba ɗaya don polymers da aka samu ta hanyar haɓakar polyols da polybasic acid. Jakar injin polyester galibi tana nufin polyethylene terephthalate (PET), jakar injin polyester (PET) jakar injin buɗaɗɗen buɗaɗɗe ce mara launi kuma mai sheki. Jakar marufi na polyester an yi shi da polyethylene terephthalate (PET) ta hanyar extrusion da zane biaxial. Jakar marufi na polyester yana da kyawawan kaddarorin inji, babban ƙarfi, tauri da tauri, juriya huda, juriya juriya, juriya mai ƙarfi da ƙarancin zafin jiki, juriya mai kyau sinadarai, juriya mai, ƙarfin iska da riƙe kamshi. Yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka saba amfani da shi na katanga mai ƙyalli na haɗe-haɗen jakar jaka. Ana amfani da jakar marufi na polyester sau da yawa azaman kayan waje na kayan dafa abinci, tare da kyakkyawan aikin bugu.
2. Nailan injin jaka:
Nailan (PA) jakar injin buɗaɗɗen buhun buɗaɗɗe ne mai tauri, wanda ke da fa'ida mai kyau, mai haske mai kyau, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi da ƙarfi. Har ila yau yana da kyakkyawan juriya na zafi, juriya na sanyi, juriya mai juriya da juriya na kwayoyin halitta, juriya mai kyau da juriya mai huda, kuma yana da ɗan laushi da juriya na iskar oxygen. Ya dace da shirya kaya masu wuya, irin su abinci mai maiko, kayan nama, da dai sauransu Soyayyen abinci, kayan abinci mara amfani, dafa abinci, da dai sauransu. Nylon (PA) jakar injin buhun buhun buhun mai tauri ne tare da fayyace mai kyau, mai kyau mai haske, tsayi mai tsayi. ƙarfi da ƙarfi ƙarfi. Jakar injin nailan yana da juriya mai kyau na zafi, juriya mai sanyi, juriya mai juriya da juriya mai ƙarfi, kyakkyawan juriya juriya da huda, kuma in mun gwada da taushi, da kyakkyawan juriya na iskar oxygen. Nailan injin jakar ya dace da marufi da wuya kaya, kamar m abinci, nama kayayyakin, soyayyen abinci, injin kunshe-kunshe abinci, dafa abinci, da dai sauransu A kan tushen nailan injin jakar, nailan hada jaka da multilayer coextrusion injin jakar tare da mafi girma yi iya. a samu.
Abin da ke sama shine cikakken gabatarwar kayan gama gari da halaye na jakunkuna na marufi wanda Guangdong Danqing Printing Ltd ya taƙaita. Na yi imanin mutane da yawa za su sami cikakkiyar fahimta yayin zabar buhunan marufi bayan karantawa.
DQ PACK amintaccen mai samar da marufi